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TAARIFA KWA WANAHISA WA BENKI YA BIASHARA
MKOMBOZI

TAARIFA INATOLEWA KWAMBA, Mkutano Mkuu wa 17 wa Wanahisa
wa Benki ya Biashara Mkombozi utafanyika siku ya Jumamositarehe 25
Julai 2026, katika ukumbi wa PSSSF Ghorofaya kwanza, Ubungo Dar

es Salaam, kuanzia saa 3.00 Asubuhi.

Vitabu vya taarifa ya Mkutano vitakuwepo katika matawi ya Benki wiki tatu

kabla ya mkutano. Nakala laini za vitabu vya Mkutano huu zitapatikana

kwenye tovuti ya Benki ambayo ni https:/mkombozibank.co.tz/

Kwa maoni kabla ya siku ya Mkutano tafadhali tuma ujumbe kwenye

anwani zetu za barua pepe shareholders@mkombozibank.co.tz au

info@mkombozibank.co.tz au kwenda namba yetu ya WhatsApp: 0754
236 766.

Kwa taarifa zaidi fika:

Tawi la Benki ya Biashara Mkombozi lilipo karibu nawe, au piga
simu bure kupitia namba: 0800 750 040
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